ਪਰੀਨਿਤੀ ਨੇ ਜੀਜੇ ਨਿੱਕ ਦੀਆਂ ਜੁੱਤੀਆਂ ਲੁਕਾਉਣ ਮਗਰੋਂ ਮੰਗੇ ਸਾਢੇ 3 ਕਰੋੜ

ਪਰੀਨਿਤੀ ਨੇ ਜੀਜੇ ਨਿੱਕ ਦੀਆਂ ਜੁੱਤੀਆਂ ਲੁਕਾਉਣ ਮਗਰੋਂ ਮੰਗੇ ਸਾਢੇ 3 ਕਰੋੜ

ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿੱਕ ਜੋਨਸ ਨੇ ਜੋਧਪੁਰ ਦੇ ਉਮੇਦ ਭਵਨ ਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਜ਼ ਕਾਫੀ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਦੀ ਚਚੇਰੀ ਭੈਣ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਪਰੀਨੀਤੀ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਜੀਜੇ ਨਿੱਕ ਜੋਨਸ ਤੋਂ ਜੁੱਤੀਆਂ ਲੁਕਾਉਣ ਦੀ ਰਵਾਇਤ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਮੰਗੀ ਸੀ।
ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਪਰੀਨੀਤੀ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਜਿੰਨੀ ਰਕਮ ਮੰਗੀ ਸੀ ਪਰ ਉਸਦੀ ਦੀ ਅੱਧੀ ਰਕਮ ਵੀ ਉਸਨੂੰ ਨਾ ਮਿਲੀ ਸਕੀ। ਪਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮਿਲੀ ਹੋਈ ਰਕਮ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਦਰਅਸਲ ਨਿੱਕ ਜੋਨਸ ਅਤੇ ਬਾਰਾਤ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਪਰੀਨੀਤੀ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਜੁੱਤੀਆਂ ਲੁਕਾਉਣ ਦੀ ਰਵਾਇਤ ਅਦਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਪਰੀਨੀਤੀ ਨੇ ਜੁੱਤੀਆਂ ਮੋੜਨ ਲਈ ਜੀਜੇ ਨਿੱਕ ਜੋਨਸ ਕੋਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਢੇ 3 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਮੰਗੇ ਸਨ ਜਦਕਿ ਜੀਜੇ ਨਿੱਕ ਜੋਨਸ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਸਿਰਫ 5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਕੇ ਡੰਗ ਸਾਰ ਦਿੱਤਾ।

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: