ਹੈਪੀ ਫਿਰ ਭੱਜੇਗੀ ਪਰ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਚੀਨ

ਹੈਪੀ ਫਿਰ ਭੱਜੇਗੀ ਪਰ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਚੀਨ

new-song-swag-saha-nahi-jaye-sonakshi-sinha-will-you-to-danceਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਰੋਮ-ਕੋਮ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਹੈਪੀ ਫਿਰ ਭਾਗ ਜਾਏਗੀ’ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬ ਹਸਾਇਆ। ਫ਼ਿਲਮ ‘ਚ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨ੍ਹਾ, ਜਿੰਮੀ ਸ਼ੇਰਗਿੱਲ ਤੇ ਡਾਈਨਾ ਪੈਂਟੀ ਵੀ ਹਨ। ਹੁਣ ਫ਼ਿਲਮ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਸਵੈਗ ਸਹਾ ਨਹੀਂ ਜਾਏ ਨੱਖਰੇ ਵਾਲੀ ਕਾ’ ਆਇਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ।
ਇਸ ਗੀਤ ‘ਚ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਦੇ ਡਾਂਸਿੰਗ ਮੂਵਜ਼ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਨੱਚਣ ‘ਤੇ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਦੇਣ। ਇਹ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਹੈਪੀ ਭਾਗ ਜਾਏਗੀ’ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ ਹੈ। ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਹੈਪੀ ਭੱਜ ਜਾਵੇਗੀ ਪਰ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਚੀਨ ‘ਚ। ਫ਼ਿਲਮ ‘ਚ ਸੋਨਾ ਦਾ ਬੰਦਾਸ ਪੰਜਾਬੀ ਦੁਲਹਣ ਵਾਲਾ ਕਿਰਦਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਬੋਲਦੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।
ਗਾਣੇ ‘ਚ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਦੁਲ੍ਹਾ ਬਣੇ ਜਿੰਮੀ ਸ਼ੇਰਗਿਲ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੋਨਾ ਨੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ਦੀ ਰਿਹਰਸਲ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।
ਹੁਣ ਤਕ ਗਾਣੇ ਤੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਹੈਪੀ ਭੱਜ ਕੇ ਕਿਹੜਾ ਧਮਾਕਾ ਕਰੇਗੀ ਤੇ ਕਿੰਨੀ ਕਾਮੇਡੀ ਨਾਲ ਇਹ ਫ਼ਿਲਮ ਸਕਸੈਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਫ਼ਿਲਮ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਔਡੀਅੰਸ ਨੂੰ 24 ਅਗਸਤ ਤਕ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: