ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆਂ ਕਬੱਡੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਹੋਣਗੇ ਪੰਜ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ

ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆਂ ਕਬੱਡੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਹੋਣਗੇ ਪੰਜ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ
ਐਨ.ਬੀ.ਏ ਵਾਂਗ ਖਿਡਾਰੀ ਟਰੈਪ ਕਰ ਕੇ ਵੰਡੇ ਜਾਣਗੇ—ਬਾਬਾ ਜੌਹਨ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ

ਨਿਊਯਾਰਕ,10 ਜੂਨ ( ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ )—ਕਬੱਡੀ ਦੇ ਸਿਪਾਹੀ ਕਰ ਕੇ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਤੇ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆਂ ਕਬੱਡੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਸ੍ਰਪਰਸਤ ਬਾਬਾ ਜੌਹਨ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆਂ ਕਬੱਡੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਇਸ ਵਾਰ ਪੰਜ ਕਬੱਡੀ ਦੇ ਖੇਡ ਮੇਲੇ ਹੋਣਗੇ ਤੇ ਪਹਿਲਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਯੁੂਨਾਇਟਡ ਸਪੋਟਸ ਕਲੱਬ ਵਲੋਂ ਸ ਅਮੋਲਕ ਸਿੰਘ ਗਾਖਲ ਦੀ ਸ੍ਰਪਰਸਤੀ ਹੇਠ 16 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਵਿਸ਼ਵ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ ਜੌਹਨ ਗਿੱਲ ਨੇ ਸਪਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਐਨ.ਬੀ.ਏ ਵਾਂਗ ਛੇ ਕਲੱਬਾਂ ਨੂੰ ਵੰਡਵੇਂ ਖਿਡਾਰੀ ਟਰੈਪ ਕਰ ਕੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।ਸਾਰੇ ਖੇਡ ਮੇਲਿਆਂ ਦੇ ਤਕਨੀਕੀ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਕਬੱਡੀ ਖਿਡਾਰੀ ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਗਾਖਲ ਨੂੰ ਸੌਂਪੀ ਗਈ ਹੈ।ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਖੇਡ ਕਲੱਬਾਂ,ਕਬੱਡੀ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਤੇ ਕਬੱਡੀ ਪ੍ਰਮੋਟਰਾਂ ਦੇ ਸੁਝਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਾਦ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਿਹਤਮੰਦ ਖੇਡ ਵੀ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਤੇ ਨਵਾਂ ਇਤਿਹਾਸ ਵੀ ਰਚਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।ਬਾਬਾ ਜੌਹਨ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਨੇ ਸਮੂਹ ਸਬੰਧਤ ਧਿਰਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਨ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਆਸ ਤੇ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਅਤੇ ਸਮੂੰਹ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹਾਨ ਖੇਡ ਮੇਲੇ ਚ’ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਚ’ ਪੁੱਜਣ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਸੱਦਾ ਵੀ ਦਿੱਤਾ।

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: