ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੋੜਿਆ ਦੇ ਸ਼ੋਕ ਨੇ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਪਿੰਡ ਰਣੀਆ

ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੂੰ ਘੋੜਿਆ ਦੇ ਸ਼ੋਕ ਨੇ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਪਿੰਡ ਰਣੀਆ
ਮਾਰਵਾੜੀ ਨਸਲ ਦੇ ਘੋੜੇ ਦੇਖ ਕੇ ਹੋਏ ਬਾਗੋਬਾਗ
ਅਕਾਲੀ ਵਰਕਰਾ ਨੂੰ ਤੱਕੜੇ ਹੋ ਕੇ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਦਿੱਤੇ ਅੰਦੇਸ

ਮੋਗਾ, 23 ਜਨਵਰੀ (ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਰੋਲੀ): ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਸੂਬੇ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਉੱਪ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਜਿੱਥੇ ਘੋੜੇ ਰੱਖਣ ਦੇ ਸੰਕੀਨ ਹਨ ੳੁੱਥੇ ਅੱਜ ੳੁਹ ਅਾਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਰੁਜੇਵਿਅਾ ਚੋ ਖੁੱਲਾ ਸਮਾ ਕੱਢ ਮੋਗਾ ਜਿੱਲ਼ੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਰਣੀਅਾ ਵਿਖੇ ਸਨੀ ਗਿੱਲ ਰਣੀਅਾ ਦੇ ਘੋੜਿਅਾ ਦੇ ਫਾਰਮ ਪੁੱਜੇ ਜਿੱਥੇ ੳੁਨਾ ੲਿੱਕ ਘੰਟੇ ਤੋ ਵੱਧ ਸਮਾ ਬਤਾੲਿਅਾ ਅਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਨਸਲ.ਦੇ ਘੋੜਿਅਾ ਨੂੰ ਦੇਖਿਅਾ ਅਤੇ ਮਾਰਬਾੜੀ ਨਸਲ.ਦੇ ਘੋੜਿਅਾ ਦੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਸੰਨਸਾ ਕੀਤੀ!ਅਤੇ ਵੱਖ_ਵੱਖ ਨਸਲ.ਦੇਘੋੜਿਅਾ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ!
ੳੁਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਪਿੰਡ ਦੇ ਕੲੀ ਟਕਾਸਲੀ ਅਕਾਲੀ ਅਾਗੂਅਾ ਦੇ ਘਰ ਵੀ ਗੲੇ! ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਪਤੀ ਵਿਚਾਰਾ ਕੀਤੀਅਾ! ਅਗਲੇ ਵਰ੍ਹੇ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਹੁਣ ਟਕਸਾਲੀ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਆਰੰਭ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਬਾਦਲ ਨੇ ਕੲੀ ਟਕਸਾਲੀ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂਆਂ ਦੇ ਘਰ ਪਾਈ ਗਈ ਫੇਰੀ ਨੂੰ ਇਸੇ ਸੰਦਰਭ ਵਜੋਂ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸਣਾ ਬਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਿੰਡ ਰਣੀਆ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਵੱਡੇ ਥੰਮ ਆਗੂਆਂ ਦਾ ਪਿੰਡ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਅਕਾਲੀ ਦੇ ਦੋ ਵੱਡੇ ਧੜੇ ਹਨ। ਇਸ ਮਗਰੋਂ ਪਾਰਟੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਾਦਲ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਮੈਬਰ ਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰਣੀਆ ਦੇ ਘਰ ਪੁੱਜੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੌਜੂਦ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂਆਂ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪਾਰਟੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨੇ ਮਾਰਕੀਟ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ ਰਣੀਆ ਦੇ ਗ੍ਰਹਿ ਵਿਖੇ ੳੁਨਾ ਦੀ ਮਾਤਾ ਦੀ ਹੋੲੀ ਮੋਤ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਬਰ ਨਾਲ ਦੁੱਖ ਸਾਝਾ ਕੀਤਾ!

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: