ਮਿੰਨੀ ਸਹਾਰਾ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਕੈਸੀਅਰ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ ਦੀ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਨਾਲ ਮੌਤ

ss1

ਮਿੰਨੀ ਸਹਾਰਾ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਕੈਸੀਅਰ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ ਦੀ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਨਾਲ ਮੌਤ
ਮੰਡੀ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਗਹਿਰਾ ਦੁੱਖ ਪ੍ਰਗਟ

ਤਪਾ ਮੰਡੀ 27 ਜੂਨ (ਨਰੇਸ਼ ਗਰਗ,ਸੋਮ ਸ਼ਰਮਾ) ਸਥਾਨਕ ਮੰਡੀ ਦੇ ਆੜਤੀ ਵਪਾਰੀ ਅਤੇ ਮਿੰਨੀ ਸਹਾਰਾ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਕੈਸੀਅਰ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ ਕਾਹਨੇਕੇ ਦੀ ਹੋਈ ਬੇਵਖਤੀ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਮੌਤ ‘ਤੇ ਇਲਾਕੇ ਦੀਆਂ ਰਾਜਨੀਤਕ, ਸਮਾਜਿਕ, ਧਾਰਮਿਕ, ਵਪਾਰਿਕ ਸੰਸਥਾਂਵਾਂ ਨੇ ਦੁੱਖ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕੀਤਾ। ਉੱਥੇ ਮਿੰਨੀ ਸਹਾਰਾ ਕਲੱਬ ਤਪਾ ਦੇ ਸਮੁੱਚੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ, ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਵੀ ਗਹਿਰਾ ਦੁੱਖ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤਾ। ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਕਿ ਮ੍ਰਿਤਕ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਦਿਨ ਸੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹਰਿਦੁਆਰ ਗੰਗਾ ‘ਤੇ ਇਸਨਾਨ ਕਰਨ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਗਏ ਸੀ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ ਨੂੰ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਤਕਲੀਫ਼ ਹੋ ਗਈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜਦੀ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਉੱਥੇ ਨੇੜਲੇ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੋਰ ਮੰਨਜੂਰ ਸੀ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤਪਾ ਵਿਖੇ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਦੇ ਹੀ ਮੰਡੀ ਵਿੱਚ ਸੋਗ ਦੀ ਲਹਿਰ ਫੈਲ ਗਈ ਅਤੇ ਆੜਤੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਬੰਦ ਰੱਖੀਆ। ਮੰਡੀ ਨਿਵਾਸੀ ਅਤੇ ਰਿਸਤੇਦਾਰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਵੇਦ ਪ੍ਰਕਾਸ ਦੇ ਸੰਸਕਾਰ ਮੌਕੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਦੁੱਖ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *