ਭਾਖੜਾ ‘ਚੋਂ ਬਰਾਮਦ ਲਾਸ਼ ਸਵਾਮੀ ਦੀ ਨਹੀਂ

ss1

ਭਾਖੜਾ ‘ਚੋਂ ਬਰਾਮਦ ਲਾਸ਼ ਸਵਾਮੀ ਦੀ ਨਹੀਂ

ਸ੍ਰੀ ਕੀਰਤਪੁਰ ਸਾਹਿਬ : 3 ਜੂਨ ਤੋਂ ਲਾਪਤਾ ਗਊ ਸੇਵਾ ਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਵਾਮੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਨੰਦ ਜੀ ਭੂਰੀ ਵਾਲੇ ਦਾ ਅਜੇ ਵੀ ਕੁੱਝ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ। ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਗੋਤਾ ਖੋਰਾ ਨੇ ਭਾਖੜਾ ਨਹਿਰ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਆਖਿਆ ਕਿ ਇਹ ਲਾਸ ਸਵਾਮੀ ਜੀ ਦੀ ਹੈ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਲਾਸ਼ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੀ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਲਾਸ਼ ਨੱਕੀਆਂ ਪਾਵਰ ਹਾਊਸ ਗੇਟ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਨਾਲ ਲੱਗੀ ਮਿਲੀ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ 5 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸਵਾਮੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਨੰਦ ਭੂਰੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਲੈ ਕੇ ਨਿਕਲੇ ਪਰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਆਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਡੀ ਭਾਖੜਾ ਨਹਿਰ ਨੜਿਓਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋਂ ਵੱਲੋਂ ਸਵਾਮੀ ਦੀ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਭਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਰਹੀ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *