ਜਾਨਵੀ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਧੜਕ’ ਬਾਰੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਇਹ ਬਿਆਨ

ss1

ਜਾਨਵੀ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਧੜਕ’ ਬਾਰੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਇਹ ਬਿਆਨ

ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਡਰਾਮਾ ਕੁਈਨ ਕਹੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਅਕਸਰ ਹੀ ਵਿਵਾਦਾਂ ਦੇ ਘੇਰੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਰਾਖੀ ਹਰ ਥੋੜ੍ਹੇ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਨਾਮੇ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਤਾਂ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਹੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਬੰਨੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਾਖੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹਾਟ ਡਾਂਸ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਜਿਸਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਵਾਰ ਰਾਖੀ ਨੇ ਫਿਰ ਆਪਣਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਲਾਇਮਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਰਾਖੀ ਨੇ ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਦੀ ਧੀ ਜਾਨਵੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਾਨਵੀ ਫਿਲਮ ‘ਧੜਕ’ ਦੇ ਜਰਿਏ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਡੈਬਿਊ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਏ ਹਲੇ ਇੱਕ ਹਫਦਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਧੜਕ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 36 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰਵਾ ਲਈ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਦੀ ਧੀ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਦੀ ਖੂਬ ਤਾਰੀਫਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਰਾਖੀ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜਰਿਏ ਜਾਨਵੀ ਦੀਆਂ ਤਾਰੀਫਾਂ ਦੇ ਪੁੱਲ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਰਾਖੀ ਨੇ ਤਾਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜਰਿਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜਾਨਵੀ ਅਤੇ ਈਸ਼ਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਜਰੂਰ ਜਾਣ।

ਰਾਖੀ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ – ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਮੈਮ ਦੀ ਧੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ਜਰੂਰ ਦੇਖਣ ਜਾਓ . . . . ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ਵੇਖ ਲਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਸ਼੍ਰੀ ਮੈਮ ਦੀ ਧੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਧੜਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੀ ਫਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਜਾਨਵੀ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕੈਮਰਾ ਫੇਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੋਵੇ। ਰਾਖੀ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਾਨਵੀ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਈਸ਼ਾਨ ਦੀ ‘ਧੜਕ’ ਦੀ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਉੱਤੇ ਤੀਸਰੇ ਦਿਨ ਵੀ ਪਕੜ ਮਜਬੂਤ ਹੈ। ਧੜਕ ਦੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਤੀਸਰੇ ਦਿਨ ਜਬਰਦਸਤ ਉਛਾਲ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਵੀਕੈਂਡ ਦਾ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਮਿਲਿਆ।ਰਿਲੀਜ਼ ਦੇ ਦਿਨ ਤੋਂ ਹੀ ਧੜਕ ਦੀ ਜੋਰਦਾਰ ਕਮਾਈ ਨੇ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਤੋਹਫਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਤੀਸਰੇ ਦਿਨ ਦਾ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਦੇ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੇ ਕਮਾਈ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਝੰਡੇ ਗੱਡ ਦਿੱਤੇ ਸਨ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ 26 ਫੀਸਦੀ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੀ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਹੋਈ।ਉੱਥੇ ਹੀ ਤੀਸਰੇ ਦਿਨ ਦਾ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਵੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਿਹਾ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਰਫਤਾਰ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਇੰਨਾ ਜਰੂਰ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਾਨਵੀ ਦੀ ਧੜਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਦੀਆਂ ਧੜਕਣਾਂ ਤੇਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੀ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *