ਮੈਨਪੁਰੀ ਵਿੱਚ ਬੱਸ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਪਲਟੀ, 17 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ,35ਜਖ਼ਮੀ

ss1

ਮੈਨਪੁਰੀ ਵਿੱਚ ਬੱਸ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਪਲਟੀ, 17 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ,35ਜਖ਼ਮੀ

ਮੈਨਪੁਰੀ ਵਿੱਚ ਬੱਸ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਪਲਟੀ, 17 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ,35ਜਖ਼ਮੀਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੈਨਪੁਰੀ ਜਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਭਿਆਨਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ । ਇਟਾਵਾ – ਮੈਨਪੁਰੀ ਹਾਈਵੇਅ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵਾਲਵੋ ਬਸ ਡਿਵਾਇਡਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਕੇ ਪਲਟ ਗਈ । ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ 17 ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਨੂੰ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੱਕ ਦਰਜਨ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਜਖ਼ਮੀ ਹੋਏ ਹਨ । ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਵਾਲਵੋ ਬਸ ਜੈਪੁਰ ਤੋਂ ਫੱਰੂਖਾਬਾਦ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ । ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਇਟਾਵਾ – ਮੈਨਪੁਰੀ ਰਸਤਾ ਉੱਤੇ ਕੀਤਰਪੁਰ ਦੇ ਕੋਲ ਡਿਵਾਇਡਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਲਟ ਗਈ । ਹਾਦਸਾ ਇੰਨਾ ਭਿਆਨਕ ਸੀ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹੇ ਵੀ ਵੇਖਿਆ ਉਸਦੀ ਰੂਹ ਕੰਬ ਗਈ । ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹਾਈਵੇਅ ਉੱਤੇ ਲਾਸ਼ਾਂ ਵਿਛ ਗਈਆਂ।ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਫੋਰਸ ਦੇ ਨਾਲ ਐਸਪੀ ਘਟਨਾ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਪਹੰਚ ਗਏ । ਜਖ਼ਮੀਆਂ ਨੂੰ ਮੈਨਪੁਰੀ ਜਿਲਾ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਸੈਫਈ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ।ਲਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਭਿਜਵਾਇਆ ਗਿਆ।ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮਰਨ ਵਾਲੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਫੱਰੁਖਾਬਾਦ ਜਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਪੁਲਿਸ ਲਾਸ਼ਾ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹਨ । ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਬਸ ਤੇਜ ਰਫਤਾਰ ਨਾਲ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ । ਡਿਵਾਇਡਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਕੇ ਪਲਟ ਗਈ ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email