ਬਿਹਾਰ ਚ 30 ਫੁੱਟ ਡੂੰਘੀ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗੀ ਬੱਸ ,24 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ

ss1

ਬਿਹਾਰ ਚ 30 ਫੁੱਟ ਡੂੰਘੀ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗੀ ਬੱਸ ,24 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ

30 ਫੁੱਟ ਡੂੰਘੀ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗੀ ਬੱਸ 24 ਦੀ ਮੌਤ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ।ਮੁਜੱਫਰਪੁਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਬਸ ਕੋਟਵਾ ਬੇਲਵਾ ਦੇ ਕੋਲ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਕੇ 30 ਫੁੱਟ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਜਾ ਡਿੱਗੀ । ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਸ ਵਿੱਚ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ । ਸ਼ੁਰੁਆਤੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ 24 ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਦੇ ਮਾਰੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖਬਰ ਮਿਲੀ ਹੈ ।ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ , ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਹਾਲਤ ਗੰਭੀਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ।

ਲਾਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾਤਰ ਮੁਜੱਫਰਪੁਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਟਰਾਂਸਪੋਰਟੇਸ਼ਨ ਫੇਡਰੇਸ਼ਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਬਸ ਦਾ ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਉੱਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਖਤ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ । ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਕੋਟਵਾ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ । ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ , ਬਸ ਤੇਜ ਰਫਤਾਰ ਵਿੱਚ ਸੀ ਅਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਕੇ ਹਾਈਵੇਅ ਦੇ ਕੋਲ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗ ਗਈ । ਬਸ ਵਿੱਚ ਗਅੱਗ ਲੱਗਣ ਨਾਲ ਕਈ ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਦਾ ਦਮ ਘੁਟ ਗਿਆ । ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਬਸ ਏਸੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਵਕਤ ਇਸਦੇ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਬੰਦ ਸਨ ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email