ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਧਰਨੇ ਤੇ ਪੁੱਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਜਗਦੀਸ਼ ਟਾਇਟਲਰ ਅਤੇ ਸੱਜਣ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਉਤਾਰਿਆ

ss1

ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਧਰਨੇ ਤੇ ਪੁੱਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਜਗਦੀਸ਼ ਟਾਇਟਲਰ ਅਤੇ ਸੱਜਣ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਉਤਾਰਿਆ

ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਅੱਜ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਉਪਵਾਸ ਅਤੇ ਧਰਨਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ।ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਰਾਜਘਾਟ ਉੱਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਹੁਣ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਦੇਰ ਵਿੱਚ ਵਰਤ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਣਗੇ ।ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੁੱਜਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇਤਾ ਜਗਦੀਸ਼ ਟਾਇਟਲਰ ਅਤੇ ਸੱਜਣ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਵਲੋਂ ਵਾਪਸ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ।ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ।ਦੱਸਦੇਈਏ ਕਿ ਜਗਦੀਸ਼ ਟਾਇਟਲਰ ਅਤੇ ਸੱਜਣ ਕੁਮਾਰ 1984 ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਸਿੱਖ ਦੰਗਿਆਂ ਦੇ ਆਰੋਪੀ ਹਨ । ਹਾਲਾਂਕਿ , ਜਗਦੀਸ਼ ਟਾਇਟਲਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਿਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ , ਸਗੋਂ ਜਨਤਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਕੇ ਬੈਠਣਗੇ ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *