ਆਮਦਨ ਕਰ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ, ਕੀਤੇ ਤਿੰਨ ਨੋਟਿਸ ਜਾਰੀ

ss1

ਆਮਦਨ ਕਰ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ, ਕੀਤੇ ਤਿੰਨ ਨੋਟਿਸ ਜਾਰੀ

ਕਾਂਗਰਸੀ ਨੇਤਾ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਤਰੀ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਚੰਗੁਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਏ ਹਨ । ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਦੋ ਬੈਂਕ ਖਾਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਸਿੱਧੂ ਉੱਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਈ ਚੀਜਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਟੈਕਸ ਅਦਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਰਿਟਰਨ ਵਿੱਚ ਕੱਪੜਿਆਂ ਉੱਤੇ 28 ਲੱਖ , ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ 38 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ , ਫਿਊਲ ਉੱਤੇ ਕਰੀਬ 18 ਲੱਖ , ਸਟਾਫ ਦੀ ਸੈਲਰੀ ਉੱਤੇ 47 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਾ ਖਰਚ ਵਖਾਇਆ ਹੈ । ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਕਿ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਬਿਲ ਜਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਉਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਆਮਦਨ ਕਰ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਾਂ ਤਾਂ ਉਹ ਬਿਲ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਟੈਕਸ ਅਦਾ ਕਰੋ ।ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ 3 ਨੋਟਿਸ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *