ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜੀਟਲ ‘ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਇਆ ਸੈਮਸੰਗ S+

ss1

ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜੀਟਲ ‘ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਇਆ ਸੈਮਸੰਗ S+

ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜੀਟਲ ਨੇ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਸਟੋਰਾਂ ‘ਤੇ ਸੈਮਸੰਗ ਸਥਿਤ-ਗਲੈਕਸੀ ਐੱਸ9+ (256 ਜੀ.ਬੀ.) ਦਾ ਨਵਾਂ ਫੋਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਗਲੈਕਸੀ ਐੱਸ 9 ਅਤੇ ਐੱਸ9+ ਸਥਿਰ ਦੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਵੇਰੀਐਂਟ ਵੀ ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਖੁਦਰਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ‘ਚ ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਸਟੋਰ, ਜਿਓ ਸਟੋਰਸ ਅਤੇ www.jio.com ‘ਤੇ ਵੀ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਗਲੈਕਸੀ ਐੱਸ9 ਅਤੇ ਐੱਸ9+ ‘ਤੇ 70 ਫੀਸਦੀ ਫਿਊਚਰ ਬਾਇਬੈਕ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਦਕਿ ਫਲੈਗਸ਼ਿਪ ਰੇਂਜ ਦੇ ਹੋਰ ਡਿਵਾਈਸ ਇਕ ਹੋਰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਜਿਓ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਉਪਲੱਬਧਤਾ
ਗਾਹਕ ਸੈਮਸੰਗ ਐੱਸ9+ (256 ਜੀ.ਬੀ.) ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਤੋਂ ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਅਤੇ ਜਿਓ ਸਟੋਰਸ ਨਾਲ-ਨਾਲ www.jio.com ‘ਤੇ 16, ਮਾਰਚ, 2018 ਤੋਂ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ। ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਸਟੋਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ‘ਤੇ ਸੈਮਸੰਗ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਆਸਾਨ ਉਪਲੱਬਧਤਾ ਯਕੀਨਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ 700 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ‘ਚ 2000 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਟਰੋਸ ਤੋਂ ਖਰੀਦਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦੈ।

ਆਫਰ
ਰਿਲਾਇੰਸ ਡਿਜੀਟਲ ਨੇ ਸੈਮਸੰਗ ਐੱਸ9 +(256 ਜੀ.ਬੀ.) ਲਈ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਬਾਇਬੈਕ ਆਫਰ ਦੀ ਵੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਜਿਓ ਯੂਜ਼ਰਸ 70 ਫੀਸਦੀ ਬਾਇਬੈਕ ਆਫਰ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਯਕੀਨਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਤਹਿਤ ਇਕ ਸੈਮਸੰਗ ਐੱਸ9+ (256 ਜੀ.ਬੀ.) ਗਾਹਕ, ਜੋ ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਹੈ, 70 ਫੀਸਦੀ ਬਾਇਬੈਕ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। 70 ਫੀਸਦੀ ਬਾਇਬੈਕ ਆਫਰ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਇਕ ਆਕਟੀਵ ਜਿਓ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਜਿਓ ਪਲਾਨਸ ‘ਚ 12 ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 2500 ਰੁਪਏ ਦਾ ਰੀਚਾਰਜ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *