ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਵਿੱਚ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਵਿੱਚ ਡਿਪਟੀ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੀ ਮੌਤ, 4 ਜ਼ਖਮੀ

ss1

ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਵਿੱਚ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਵਿੱਚ ਡਿਪਟੀ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੀ ਮੌਤ, 4 ਜ਼ਖਮੀ

ਕੋਲੋਰਾਡੋ , 6 ਫਰਵਰੀ (ਸ.ਬ.) ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਵਿਚ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਇਕ ਉਪ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੀ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ| ਰਾਜ ਵਿਚ ਪਿਛਲੇ 5 ਹਫਤਿਆਂ ਵਿਚ ਡਿਊਟੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜਾਨ ਗਵਾਉਣ ਵਾਲੇ ਉਹ ਤੀਜੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਨ| ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਲ ਪਾਸੋ ਕਾਊਂਟੀ ਦੇ ਉਪ ਸ਼ੈਰਿਫ ਮੀਕਾ ਫਿਲਕ (34) ਦੀ ਉਦੋਂ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਹੋਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਸਪਰਿੰਗਸ ਵਿਚ ਗੱਡੀ ਚੋਰੀ ਦੀ ਇਕ ਘਟਨਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ|
ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਸਪਰਿੰਗਸ ਦੇ ਪੁਲੀਸ ਮੁਖੀ ਪੀਟ ਕੇਰੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਧਿਕਾਰੀ ਇਕ ਪੁਰਸ਼ ਸ਼ੱਕੀ ਨਾਲ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ| ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ 2 ਹੋਰ ਉਪ ਸ਼ੈਰਿਫ, ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਸਪਰਿੰਗਸ ਦੇ ਇਕ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਇਕ ਰਾਹਗੀਰ ਨੂੰ ਵੀ ਗੋਲੀ ਲੱਗੀ ਹੈ| ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਤੁਰੰਤ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ| ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਕੱਲੇ ਸ਼ੱਕੀ ਨੂੰ ਵੀ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ|

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *