ਰਾਹੁਲ ਦੀ ਦੀਵਾਨੀ ਹੈ 107 ਸਾਲ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ

ss1

ਰਾਹੁਲ ਦੀ ਦੀਵਾਨੀ ਹੈ 107 ਸਾਲ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ

ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਮਿਲੇ ਸੰਦੇਸ਼ ‘ਤੇ 107 ਸਾਲਾ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ‘ਤੇ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ।PunjabKesariਦੀਪਾਲੀ ਸਿਕੰਦ ਨਾਂ ਦੀ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਦਾਦੀ ਮਾਂ ਅੱਜ 107 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।
ਉਸ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ,”ਮੇਰੀ ਦਾਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 25 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ 107 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਗਈ। ਮੈਂ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੋ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗਦੇ ਹਨ। ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ,”ਦੀਪਾਲੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਦਾਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਵੱਲੋਂ ਜਨਮਦਿਨ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਮਿਸ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦੇਣਾ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਵੱਲੋਂ ਦਾਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਜਾਦੂ ਦੀ ਝੱਪੀ ਦੇ ਦੇਣਾ।”

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *