ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਬੱਚੀ ਦਾ ਜਨਮ

ss1

ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਬੱਚੀ ਦਾ ਜਨਮ

 

ਸਊਦੀ ਅਰਬ ਦੇ ਮਦੀਨੇ ਤੋਂ ਪਕਿਸਤਾਨ ਦੇ ਮੁਲਤਾਨ ਜਾ ਰਹੀ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੀ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਦੀ ਫਲਾਇਟ ਪੀਕੇ 716 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਯਾਤਰੀ ਨੇ ਇੱਕ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ। ਫਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਜਣੇਪਾ ਕਰੂ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ। ਏਅਰਲਾਈਨ ਨੇ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਟਵੀਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਰੂ ਮੈਂਬਰ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਗੋਦ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਏ ਹਨ।

ਪੀਆਈਏ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾਚਮਤਕਾਰ ਹਰ ਰੋਜ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਦੀਨਾ ਤੋਂ ਮੁਲਤਾਨ ਜਾ ਰਹੇ ਪੀਕੇ 716 ਜਹਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ। ਇੱਕ ਖੂਬਸੂਰਤ ਬੱਚੀ ਦਾ ਜਨਮ ਹੋਇਆ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਈ। ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਲਈ ਸਾਡੇ ਕੈਬਨ ਕਰੂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ। ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਸਾਰਵਜਾਨਿਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਨਵਜਾਤ ਬੱਚੀ ਦਾ ਨਾਮ ਜੰਨਤ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਨਾਮ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਕਰੂ ਮੈਬਰਾਂ ਨੇ ਹੀ ਰੱਖਿਆ ਹੈ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *