ਇਹ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਹਨ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਧਨੀ-ਰੋਜਗਾਰ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀ ਦੋ – ਦੋ ਕਰੋੜ ਦੇ ਪੈਕੇਜ ਦੀ ਨੌਕਰੀ

ss1

ਇਹ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਹਨ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਧਨੀ-ਰੋਜਗਾਰ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀ ਦੋ – ਦੋ ਕਰੋੜ ਦੇ ਪੈਕੇਜ ਦੀ ਨੌਕਰੀ

ਇਹ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਹਨ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਧਨੀ-ਰੋਜਗਾਰ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀ ਦੋ - ਦੋ ਕਰੋੜ ਦੇ ਪੈਕੇਜ ਦੀ ਨੌਕਰੀਮੋਹਾਲੀ (ਨਿਰਪੱਖ ਆਵਾਜ਼ ਬਿਊਰੋ): ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਇਹਨਾਂ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਕਦੇ  ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੱਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਇੱਕ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਬੀਟੇਕ ਦੇ ਇਹਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਦੋ – ਦੋ ਕਰੋੜ ਦੇ ਪੈਕੇਜ ਉੱਤੇ ਨੌਕਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ । ਦੇਸ਼ ਭਗਤ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਮੋਹਿਤ ਰਾਜ ਪਾਂਡੇ, ਲਖਵਿੰਦਰ ਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਵਰਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਆਫਰ ਲੈਟਰ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਲਗਾਏ ਗਏ ਰੋਜਗਾਰ ਮੇਲੇ ਦੌਰਾਨ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਖੰਭ ਲੱਗ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਤਿੰਨਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਠਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ।ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰੋਜਗਾਰ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਭਗਤ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਬੀਟੇਕ  ਦੇ ਇਹਨਾਂ ਤਿੰਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅਮਰੀਕਾ ਬੇਸਡ ਕੰਪਨੀ ਇਕਵਿਟੀ ਸਕੋਰ ਨੇ ਦੋ – ਦੋ ਕਰੋੜ ਦੇ ਪੈਕੇਜ ਆ ਆਫਰ ਦਿੱਤਾ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ।ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਢਾਈ ਸੌ ਡਾਲਰ  ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ । ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬੀਟੇਕ ਦੀ ਡਿਗਰੀ ਅਤੇ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਣ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਜਾਬ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਦੋ – ਦੋ ਕਰੋੜ ਦਾ ਪੈਕੇਜ ਮਿਲੇਗਾ ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *