ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਸਿਕਰੇਟ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰਸ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਲੌਂਚ !

ss1

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਸਿਕਰੇਟ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰਸ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਲੌਂਚ !

ਐਕਟਰ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਨਾਲ ਐਕਟਰ ਦੇ ਇੱਕ ਛੁਪੇ ਹੋਏ ਕਲਾਕਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣੇ ਲਈ ਬਖੂਬੀ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਹੈ । ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਨੇ ਕਈ ਨਵੇਂ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੁਨਹੇਰਾ ਮੌਕਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਜੋ ਅੱਜ ਬੁਲੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਛੂ ਰਹੇ ਹਨ। 1999 ਵਿੱਚ ਇਸ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਉਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਵਾਤ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ 2001 ਵਿੱਚ ਆਈ ਫ਼ਿਲਮ ਲਗਾਨ ਇਸ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਉਸ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫ਼ਿਲਮ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਐਕਟਰੈਸ ਗਰਸੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇੱਕ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਇਸ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਉਸ ਨੇ ਚੰਗੇਰੇ ਅਤੇ ਉਂਦਾ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕੋ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕੀਤਾ ਜੋ ਅੱਜ ਵੀ ਕਾਇਮ ਹੈ ।

2007 ਵਿੱਚ ਆਈ ਫਿਲਮ ਤਾਰੇ ਜ਼ਮੀਨ ਉੱਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਐਕਟਰ ਦਰਸ਼ੀਲ ਸਫਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਐਕਟਿੰਗ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਵਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਮਾਸੂਮੀਅਤ ਨਾਲ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਸੀ । ਉਹੀ 2008 ਵਿੱਚ ਆਈ ਫ਼ਿਲਮ ਜਾਣ ਤੂੰ ਜਾਂ ਜਾਣ ਨੇ ਦੇ ਨਾਲ ਐਕਟਰ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬਬਰ ਨੇ ਏਕਸਾਥ ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਜਰਿਏ ਆਪਣ ਐਕਟਿੰਗ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਵਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਅਭਿਨਏ ਦਾ ਦਮਖਮ ਖਿੰਡਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੇ ।

2016 ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਿਟ ਫਿਲਮ ਦੰਗਲ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਫ਼ਾਤੀਮਾ ਸਨਾ ਸ਼ੇਖ਼ , ਸਾੰਨਿਆ ਮਲਹੋਤਰਾ , ਜ਼ਾਇਰਾ ਵਸਿਮ ਅਤੇ ਸੁਹਾਨੀ ਭਟਨਾਗਰ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ੁਰੁਵਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦਮਦਾਰ ਅਭਿਨਏ ਦੇ ਨਾਲ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ।

ਇਸ ਸਾਲ 19 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਸੀਕਰੇਟ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਪ੍ਰੋਡੂਕਸ਼ਨ ਦੀ ਅਠਵੀਂ ਫ਼ਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਅਨੋਖਾ ਚੰਦਨ ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਰਾਹੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਉੱਤੇ ਬੈਠਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਐਕਟਰ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਇੰਜ ਹੀ ਅਕਸਰ ਨਵੇਂ ਕਲਾਕਰਾਂ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇ ਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਉੱਨਤੀ ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਲੈ ਕਰ ਜਾਣ ਲਈ ਜਾਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *