ਜਿਲ੍ਹਾ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਯੂਥ ਇਕਾਈ ਨੇ ਪਾਪਟੀ ਨਾਲ ਜੋੜੇ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਨੌਜਵਾਨ

ss1

ਜਿਲ੍ਹਾ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਯੂਥ ਇਕਾਈ ਨੇ ਪਾਪਟੀ ਨਾਲ ਜੋੜੇ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਨੌਜਵਾਨ

ਹਰ ਬੂਥ ਤੇ ਤੈਨਾਤ ਹੋਣਗੇ ਪੰਜ ਯੂਥ ਵਰਕਰ ਅੱਬਾਸ ਰਾਜਾ

ਲੁਧਿਆਣਾ (ਪ੍ਰੀਤੀ ਸ਼ਰਮਾ) ਜਿਲ੍ਹਾ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਯੂਥ ਇਕਾਈ ਨੇ ਜਿਲ੍ਹਾ ਯੂਥ ਇਕਾਈ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅੱਬਾਸ ਰਾਜਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ ਅਭਿਆਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਨਾਲ ਸੰਬਧਤ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋੜ ਕੇ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨੀ ਪੱਧਰ ਤੇ ਮਜਬੂਤ ਕਰਨ ਵੱਲ ਕਦਮ ਵਧਾਏ । ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਨਵੇਂ ਨੌਜਵਾਨ ਵਰਗ ਨੂੰ ਟਰੇਨਿੰਗ ਦੇਕੇ ਬੂਥ ਪੱਧਰ ਤੇ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਕਮੇਟੀਆਂ ਦੀ ਕਮਾਨ ਸੌਂਪ ਕੇ ਪਾਰਟੀ ਦੀਆਂ ਨਿਤੀਯਾਂ ਘਰ ਘਰ ਤੱਕ ਪੰਹੁਚਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ । ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ ਅਭਿਆਨ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨ ਵਰਗ ਦੇ ਮਿਲੇ ਭਰਵੇਂ ਹੁੰਗਾਰੇ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅੱਬਾਸ ਰਾਜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀਆਂ ਅਤੇ ਜਨਹਿਤੈਸ਼ੀ ਨਿਤੀਆਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਕੇ ਨੌਜਵਾਨ ਪੀੜ੍ਹੀ ਦਾ ਝੁਕਾਅ ਕਾਂਗਰਸ ਵੱਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਬੂਥ ਪੱਧਰ ਤੇ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਕਰਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਗੰਢ ਗਠਜੋੜ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਨੌਜਵਾਨ ਵਰਗ ਦੇ ਉੱਥਾਨ ਅਤੇ ਬੇਰੋਜਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੋਜਗਾਰ ਦੇਣ ਦੇ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਵਾਅਦੀਆਂ ਤੇ ਖਰਾ ਨਹੀਂ ਉੱਤਰਨ ਤੋਂ ਖਫਾ 18 ਵਲੋਂ 35 ਸਾਲ ਤੱਕ ਦੀ ਨੌਜਵਾਨ ਪੀੜ੍ਹੀ ਦਾ ਝੁਕਾਅ ਹੁਣ ਕਾਂਗਰਸ ਵੱਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਜਿਸਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਾਲ 2017 ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਰੁਪ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਕਾਂਗਰਸ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸੱਕਤਰ ਅਨਵਰ ਅਲੀ, ਖਾਮਿਦ ਅਲੀ, ਜਾਵੇਦ ਅਲੀ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਵੜੈਚ, ਬਬਲੂ ਖਾਨ , ਅਫਜਲ ਹੁਸੈ, ਸੱਦਾਮ ਹੁਸੈਨ, ਮੁਹਮੰਦ ਆਲਮ ਸੈਫੀ, ਮੁਹਮੰਦ ਜਾਫਿਰ ਖਾਨ, ਐਥਨੀ ਮਸੀਹ,ਬਾਬੁਲ ਯਾਦਵ, ਮੁੰਨਾ ਸ਼ਾਹ, ਮੁਹਮੰਦ ਸਰਫਰਾਜ, ਮੁਹਮੰਦ ਨਦੀਮ, ਮੁਹਮੰਦ ਮੰਸੂਰ ਖਾਨ, ਮੁਹਮੰਦ ਜੁਗਨੂੰ, ਅਬਦੁਲ ਕਾਦਿਰ, ਅੱਬਾਸ ਅਲੀ, ਮੁਹਮੰਦ ਰੱਜਾਕ, ਅੱਬਦੁਲ ਰਹਿਮਾਨ, ਮੁਹਮੰਦ ਏਤਰਾਮ, ਮੁਹਮੰਦ ਇਕਬਾਲ ਚਿੰਟੂ, ਮੁਹਮੰਦ ਸ਼ੋਹਰਾਬ, ਮੁਹਮੰਦ ਖਲੀਦ ਅਖਤਰ, ਜੁਲਫੀ ਰਜਵੀ, ਪ੍ਰਦੀਨ ਹਸਨ, ਅਲੀ ਮੈਣੀ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਵੀ ਹਾਜਰ ਸਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email