ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਥਾਨਾ ਸਾਂਝ ਕੇਂਦਰ ਬੋਹਾ ਵੱਲੋ ਸੇਵਾ ਦਾ ਉੱਪਰਾਲਾ

ss1

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਥਾਨਾ ਸਾਂਝ ਕੇਂਦਰ ਬੋਹਾ ਵੱਲੋ ਸੇਵਾ ਦਾ ਉੱਪਰਾਲਾ

1-thana-bohaਬੋਹਾ, 19 ਨੰਬਵਰ(ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ ਜੱਸੀ): ਅੱਜ ਬੋਹਾ ਦੇ ਐੱਚ.ਡੀ.ਐੱਫ ਸੀ ਬੈਂਕ ਦੀ ਏ.ਟੀ.ਐੱਮ ਮੀਨ ਮੂਹਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲੰਬੀ ਲਾਇਨ ਨੂੰ ਉਸ ਵੇਲੇ ਰਾਹਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਈ ਜਦੋਂ ਮਾਨਯੋਗ ਡੀ.ਐੱਸ.ਪੀ ਬਹਾਦਰ ਸਿੰਘ ਇੰਨਚਾਰਜ ਜਿਲਾ ਸਾਂਝ ਕੇਂਦਰ ਮਾਨਸਾ ਦੇ ਦਿਾ ਨਿਰਦੇਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਥਾਨਾ ਸਾਂਝ ਕੇਂਦਰ ਬੋਹਾ ਦੀ ਟੀਮ ਵੱਲੋ ਪਾਣੀ ਪਿਲਾਉਣ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦਾ ਉੱਪਰਾਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਬੈਂਕਾ ਦੇ ਬਾਹਰ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਲੰਬੀਆਂ ਕਤਾਰਾ ਵਿੱਚ ਭੁੱਖੇ ਪਿਆਸੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਦੋ ਪਾਣੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਸਾਂਝ ਕੇਂਦਰ ਬੋਹਾ ਦੇ ਇਸ ਕਾਰਜ ਦੀ ਲਾਘਾਂ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮੁਲਾਜਮਾਂ ਦਾ ਧੰਨਬਾਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਾਂਝ ਕੈਂਦਰ ਬੋਹਾ ਦੇ ਇੰਨਚਾਰਜ ਏ.ਐੱਸ.ਆਈ.ਗੁਰਪ੍ਰਨਾਮ ਦਾਸ, ਸਹਾਇਕ ਇੰਨਚਾਰਜ ਅਰਦੀਪ ਰਮਾਂ, ਸਕੱਤਰ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਸੰਤੋਖ ਸਾਗਰ, ਨੰਬਰਦਾਰ ਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ, ਕੁਲਬੀਰ ਕਾਲੀ, ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਭਾਉ, ਪ੍ਰੀਤਮ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਐੱਚ.ਡੀ.ਐੱਫ ਸੀ ਸਹਾਇਕ ਮਨੇਜਰ ਅਮਨਦੀਪ ਜੈਨ, ਗੁਰਲਾਲ ਸਿੰਘ, ਪ੍ਰਵੀਨ ਕਮਾਰ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *