ਲੋਂੜਵੰਦ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਤਾਬਾ ਵੰਡੀਆਂ

ss1

ਲੋਂੜਵੰਦ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਤਾਬਾ ਵੰਡੀਆਂ

08trnp21ਹਰੀਕੇ ਪੱਤਣ,08 ਨਵੰਬਰ (ਗਗਨਦੀਪ ਸਿੰਘ) ਕਸਬੇ ਦੇ ਪਲਾਟ ਵਸਤੀ ‘ਚ ਸਕੂਲੀ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜ ਸੇਵਕ ਕੁਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਫੋਜੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਦਾਨੀ ਸੱਜਣਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਲੋੜਵੰਦ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਤਾਬਾ ਵੰਡੀਆਂ ਗਈਆ।ਇਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵਕ ਕੁਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਗਰੀਬ ਬੇਸਹਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਵਿਚੋ ਦਾਨ ਪੁੰਨ ਕਰਕੇ ਗਰੀਬ ਬੱਚਿਆ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪੜ੍ਹ ਲਿਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾ ਤੇ ਖੜੇ ਹੋ ਸਕਣ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਕੁਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਫੌਜੀ,ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ ਮਿਸਤਰੀ,ਦਰਸ਼ਨ ਸਿੰਘ,ਬਾਬਾ ਸਵਰਣ ਸਿੰਘ,ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਿੰਘ,ਰਾਜੂ,ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗੁੱਦਾ,ਚਮਕੌਰ ਸਿੰਘ,ਦੀਪ,ਸੋਨੂੰ,ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ.ਮਿੰਟੂ,ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਕੁੱਕੇ ਸ਼ਾਹ,ਗੁਰਸੇਵਕ ਸਿੰਘ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *