ਨਿਗਮ ਵਲੋਂ ਡੇਢ ਸਾਲ ਵਲੋਂ ਭੁਗਤਾਣ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਖਫਾ ਹਾਰਟ ਮਿਕਸ ਪਲਾਂਟ ਸੰਚਾਲਕਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਨਾ ਕਰਨ ਦਾ ਕੀਤਾ ਐਲਾਨ

ss1

 ਨਿਗਮ ਨੇ 15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਭੁਗਤਾਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੰਮ ਵੀ ਹੋਣਗੇ ਠੱਪ  :  ਵਿਨੋਦ ਜੈਨ

vinod-jain

ਲੁਧਿਆਣਾ (ਪ੍ਰੀਤੀ ਸ਼ਰਮਾ) ਲੁਧਿਆਣਾ ਹਾਰਟ ਮਿਕਸ ਪਲਾਂਟ ਵੈਲਫੇਅਰ ਸੁਸਾਇਟੀ ਨੇ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਵੱਲੋਂ ਪਿਛਲੇ ਡੇਢ ਸਾਲ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਭੁਗਤਾਣ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣ, ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਜਮਾਂ ਸਿਕਉਰਿਟੀ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕਰਣ, ਪੀਡੀਆਈ ਵੱਲੋਂ ਭੁਗਤਾਣ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਕਟੌਤੀ ਬੰਦ ਕਰਕੇ 100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਪੈਂਮੇਟ ਦਾ ਭੁਗਤਾਣ ਕਰਣ ਅਤੇ ਵੈਬਕੋਸ  ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕਵਾਲਿਟੀ ਚੈਕਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਦਸਲੂਕੀ ਕਰਣ ਤੋਂ ਦੁੱਖੀ ਹੋ ਕੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਨਿਗਮ  ਦੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈਣ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਆ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਣ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ  ਉਥੇ ਹੀ ਉਕਤ ਮੰਗਾ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਠੱਪ ਕਰਣ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ ਨਿਗਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ  ਐਸੋਸਇਏਸ਼ਨ  ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵਿਨੋਦ ਜੈਨ, ਚੇਅਰਮੈਨ ਅਮਰੀਕ ਸਿੰਘ, ਸੱਕਤਰ ਦਨਰਲ ਵਿਪਨ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਇੱਕ ਸੁਰ ਵਿੱਚ ਨਿਗਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਨਿਗਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਾਰਟ ਮਿਕਸ ਪਲਾਂਟ ਦੇ ਸੰਚਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਡੇਢ  ਸਾਲ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆ ਰਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਸਿਕਉਰਿਟੀ ਦਾ ਭੁਗਤਾਣ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ  ਉਥੇ ਹੀ ਪੀਡੀਆਈ  ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਦੀ ਬਜਾਏ 20 ਵਲੋਂ 25 ਫ਼ੀਸਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਕਟੌਤੀ ਕਰਣ ਨਾਲ ਹਾਰਟ ਮਿਕਸ ਪਲਾਂਟ ਸੰਚਾਲਕਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਖਸਤਾ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ  ਕਵਾਲਿਟੀ ਚੈਕਿੰਗ  ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੈਬਕੋਸ  ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸੀਮਾ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਕੇ ਬਦਸਲੂਕੀ ਤੇ ਉੱਤਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਹਾਰਟ ਮਿਕਸ ਪਲਾਂਟ ਵੈਲਫੇਅਰ ਸੋਸਾਇਟੀ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਨਿਗਮ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ  ਜੇਕਰ 15 ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਉਕਤ ਮੰਗਾ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਤਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਵੀ ਠੱਪ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ  ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਐਸੋਸਇਏਸ਼ਨ  ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਨਰਿੰਦਰ ਗੁਪਤਾ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਗੁਪਤਾ, ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼, ਰਮੇਸ਼ ਜੈਨ, ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ, ਵਰੁਣ, ਵਿੱਕੀ ਸਿੰਗਲਾ, ਰਿੰਕੂ ਸਹਿਤ ਹੋਰ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

print
Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *