ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰ ਐਲਾਨੇ

ss1

ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰ ਐਲਾਨੇ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲੀਗਲ ਵਿੰਗ ਦੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ। ਲੀਗਲ ਵਿੰਗ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁਖੀ ਹਿੰਮਤ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਰਗਿੱਲ ਨੇ ਇਹ ਸੂਚੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ।

VICE-PRESIDENTS­­

1. Kashmir Singh Malhi (Advocate)

2. Jastej Singh Arora (Advocate)

3. Gaurav Gurcharan Singh Rai (Advocate)

4. Jaikar Singh Virk (Advocate)

5. Satsimran Singh Gill (Advocate)

6. Eklavya Kumar (Advocate)

SECRETARY

1. Bikramjit Singh Baath (Advocate)

TREASURER 1. Ankur Sharma (Advocate)

JOINT-SECRETARIES

1. Gurlabh Singh Mahal (Advocate)

2. Maninderjit Singh Bedi (Advocate)

3. Pritpal Sharma (Advocate)

4. Navdeep Jeeda (Advocate)

5. Reetinder Singh Mann (Advocate)

6. Dinesh Lakhanpal (Advocate)

7. Rajeev Madan (Advocate)

8. Gurprit Singh Sidhu (Advocate)

9. Ashwani Abrol (Advocate)

10. Baldev Singh Sidhu (Advocate)

11. Sachin Sharma (Advocate)

12. Ashwani Sharma (Advocate)

13. Manav Chanday (Advocate)

14. Pankaj Suri (Advocate)

15. Jagjot Singh Attri (Advocate)

16. Jatinder Singh Sidhu(Advocate)

17. J S Gill (Advocate)

18. Gurbaz Singh (Advocate)

19. Jatinder Pal Singh Ghumaan (Advocate)

20. Manpreet Kaur (Advocate)

21. Vishal Khanna (Advocate)

22. Darshan Singh Dhaliwal (Advocate)

23. Amarjit Singh Longia (Advocate)

24. Damanjit Singh Dhaliwal (Advocate)

25. Amarinder Singh (Advocate)

26. Raman Kumari (Advocate)

27. Ranjeet Pal Singh Cheema (Advocate)

28. Tarvinder Singh Sidhu (Advocate)

29. Gurdas Singh Mann (Advocate)

30. Amardeep Singh Mann (Advocate)

31. Sachin Sharma (Advocate)

32. Siddharth Chandi (Advocate)

33. Shashiveer Sharma (Advocate)

34. Aditya Dasaur (Advocate)

35. Bhrighu Agnihotri (Advocate)

36. Jasvir Singh Kheri (Advocate)

37. Buta Singh Bairagi (Advocate)

38. Surinder Singh (Advocate)

39. Inderpreet Singh Brar (Advocate)

40. Vishal Mittal (Advocate)

41. Gurbir Pannu (Advocate)

42. Govinder Mittal (Advocate)

43. Sahil Sharma (Advocate)

44. Chaudhary Rajmal (Advocate)

45. Amitoj Singh Dhaliwal(Advocate)

46. Amarjit Singh Shergill(Advocate)

47. Satinder Singh Sidhu(Advocate)

48. Harish Tiwari (Advocate)

49. Ferry Sofat (Advocate)

50. Anil Maini (Advocate)

ZONAL CO-ORDINATORS

1. Buta Singh (Khadoor Sahib)

2. Kabuljit Singh Pannu (Gurdaspur)

3. Tajinder Singh (Hoshiarpur)

4. Lakhvir Singh Sandhu (Jalandhar)

5. Amit Shukla (Anandpur Sahib)

6. Harpal Singh Cheema (Sangrur)

7. Jagmohan Singh Saini (Patiala)

8. Ramesh Grover (Faridkot)

9. Daljit Singh Sandhu (Ferozepur)

10. Ashok Upadhyay (Ludhiana)

11. Sahil Kaushal (Fatehgarh Sahib)

12. Parminder Singh Sethi(Amritsar)

13. Avtar Singh Sidhu(Bathinda)

print

Share Button
Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *